Nau'i 2 Na'urar Kula da Nesa ta UAV Kayan Wasan Yara Mai Rike Ɗaukar Hotunan Kamara Mai Kyau Rikodin Bidiyo Rikodin Matsaloli Guji Nadawa Drone G5 PRO Mai Naɗewa
| Lambar Abu | G5 PRO |
| Girman Samfuri | Girman Nadawa: 12*8*6cm Faɗaɗa Girman: 26.5*9*6cm |
| shiryawa | Jakar Ajiya |
| Girman Kunshin | 21.5*17*6cm |
| YAWAN/CTN | Kwamfuta 36 |
| Girman kwali | 66*27*52cm |
| CBM | 0.093 |
| CUFT | 3.27 |
| GW/NW | 18/16kgs |
Ƙarin Bayani
[SINSIN SAMFURI]:
Kayan aiki: ABS
Launi: Toka/Baƙi
Nauyin fakiti ɗaya: 398g
Nauyin samfurin tare da baturi (ban da marufi): 100g
Nauyin batirin: 18g
Ƙarfin baturi: 3.7V 1800mAh baturi mai motsi
Lokacin caji: minti 60
Lokacin tashi: Minti 8-10
Nisa daga nesa: mita 100-120
Nisa ta watsa hoto a ainihin lokaci: mita 70-80
Batirin mai sarrafa nesa: Batirin AAA * 3 (ba a haɗa shi ba)
[SIGAR FASAHA]:
Sunan APP da Tsarin: WiFi_ CAM (Tsarin: IOS Android)
Samfuran motoci: 716-720 coreless motor
Yanayin aiki: Sarrafa daga nesa/APP
Matsakaicin gudun tafiya: 10Km/h
Matsakaicin gudun hawa: 3Km/h
Daidaita sigogin kyamara da hannu: Daidaita kusurwa da hannu 0-90 °, sau 50 tsawon mai da hankali
Kyamara ta gaba: Hoto 4090 * 2160/ rikodin bidiyo 2560 * 1440 25fps
ƙudurin kyamara ta ƙasa: Hoto 4090 * 2160/ rikodin bidiyo 2560 * 1440 25fps
Tsarin adana hoto: Hoton JPG, bidiyo MP4
Nau'in adana hoto: Ajiye waya
Tsarin Matsayi: Saitin Matsi na Iska
Aikin kariya: Ƙarfin kariya mai ƙarancin ƙarfi
Fitilun nuna jirgin sama: Kan jirgin sama mai fitilun LED guda biyu masu haske
Yanayin tashi: Matsi mai ƙarfi na iska/Guji tashi mai shinge mai gefe uku
Hanyar caji: Cajin USB
Zafin aiki na batirin: -10 ° -45 °
[ SHIRYA ]:
Jirgin sama * 1, mai sarrafa nesa * 1, littafin umarni * 2, sukudireba * 1, ruwan fanka na asali * 4, maƙallin kariya * 4, kebul na caji na USB * 1
[Ayyukan Ci Gaba]:
(Aikin gujewa cikas na infrared mai gefe biyar) tare da ƙarin ayyukan kyamara: ɗaukar hoto da rikodin motsin hannu, yanayin rashin kai, tsayawar gaggawa, tashi ta hanyar hanya, jin nauyi, kiɗan MV, zuƙowa 50x, ɗaukar hoto ta atomatik.
[Ayyukan ASALI]:
Riƙewa daga sama, mai naɗewa kuma mai ɗaukuwa, na'urorin gyroscope masu axis shida, sama da ƙasa, gaba da baya, tashi daga hagu da dama, juyawa, tashi da dannawa ɗaya, saukowa da dannawa ɗaya, gears biyu cikin sauri da jinkiri, yanayin rashin kai.
[ TAIMAKO GA KYAUTA ]:
Ana tallafawa odar OEM da ODM. Da fatan za a tabbatar da MOQ da farashin ƙarshe tare da mu kafin yin oda saboda buƙatu daban-daban da aka keɓance.
[ ODA TAIMAKO DAGA SAMFURIN]:
Taimaka wa samfuran sayayya don gwaji mai inganci ko ƙananan oda na gwaji don gwajin kasuwa.
TUntuɓe Mu

















