A ti ṣètò pé kí Hong Kong Toys & Game Fair bẹ̀rẹ̀ láti ọjọ́ kẹfà sí ọjọ́ kẹsàn-án oṣù kìíní, ọdún 2025, ní ilé ìtajà àti àfihàn Hong Kong. Ayẹyẹ yìí jẹ́ ayẹyẹ pàtàkì kan ní ilé iṣẹ́ eré àti eré àgbáyé, èyí tí ó ń fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùfihàn àti àwọn àlejò láti gbogbo àgbáyé.
Pẹ̀lú àwọn olùfihàn tó lé ní ẹgbẹ̀rún mẹ́ta (3,000) tó ń kópa nínú ìpàtẹ náà, ìpàtẹ náà yóò ṣe àfihàn onírúurú ọjà tó pọ̀. Lára àwọn ìpàtẹ náà ni onírúurú nǹkan ìṣeré ọmọ ọwọ́ àti ọmọ kékeré. Àwọn nǹkan ìṣeré wọ̀nyí ni a ṣe láti ru ìdàgbàsókè ìmọ̀, ti ara, àti ìmọ̀lára àwọn ọmọdé sókè. Wọ́n wà ní onírúurú ìrísí, àwọ̀, àti iṣẹ́, láti àwọn nǹkan ìṣeré tó dára tí ó ń fúnni ní ìtùnú àti ìbáṣepọ̀ títí dé àwọn nǹkan ìṣeré ìbánisọ̀rọ̀ tí ó ń fúnni níṣìírí láti kọ́ ẹ̀kọ́ àti ìwádìí ní ìbẹ̀rẹ̀.
Àwọn nǹkan ìṣeré ẹ̀kọ́ yóò jẹ́ ohun pàtàkì kan. Àwọn nǹkan ìṣeré wọ̀nyí ni a ṣe láti mú kí ẹ̀kọ́ dùn mọ́ àwọn ọmọdé, kí ó sì fà wọ́n mọ́ra. Wọ́n lè ní àwọn ohun èlò ìkọ́lé tí ó ń mú kí ìmọ̀ nípa ààyè àti ọgbọ́n ìyanjú ìṣòro pọ̀ sí i, àwọn àròyé tí ó ń mú kí ìrònú àti ìfọkànsí sunwọ̀n sí i, àti àwọn ohun èlò ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì tí ó ń gbé àwọn èrò ìpìlẹ̀ sáyẹ́ǹsì kalẹ̀ ní ọ̀nà tí ó rọrùn láti wọ̀. Irú àwọn nǹkan ìṣeré ẹ̀kọ́ bẹ́ẹ̀ kì í ṣe pé ó gbajúmọ̀ láàárín àwọn òbí àti àwọn olùkọ́ nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ń kó ipa pàtàkì nínú ìdàgbàsókè gbogbo ọmọ.
Ìpàdé Àwọn Ohun Ìṣeré Hong Kong àti Ere ní orúkọ rere fún jíjẹ́ ìtàgé kan tí ó ń kó àwọn olùpèsè, àwọn olùpínkiri, àwọn olùtajà, àti àwọn oníbàárà jọ. Ó fún àwọn olùfihàn ní àǹfààní àrà ọ̀tọ̀ láti fi àwọn ìṣẹ̀dá àti àwọn ìṣẹ̀dá tuntun wọn hàn, àti fún àwọn olùrà láti wá àwọn ọjà tó dára. Ìpàdé náà tún ní onírúurú àwọn ìpàdé, àwọn ìdánilẹ́kọ̀ọ́, àti àwọn ìfihàn ọjà, tí ó ń fúnni ní ìmọ̀ àti ìmọ̀ tó wúlò nípa àwọn àṣà àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun nínú iṣẹ́ eré àti eré.
A nireti pe iṣẹlẹ ọjọ mẹrin naa yoo fa ọpọlọpọ awọn olura lati kariaye ati awọn akosemose ile-iṣẹ. Wọn yoo ni aye lati ṣawari ọpọlọpọ awọn eniyan.
Àwọn gbọ̀ngàn ìfihàn tí ó kún fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan ìṣeré àti eré, tí ó ń bá àwọn ẹlẹgbẹ́ ilé iṣẹ́ ṣiṣẹ́ pọ̀, tí ó sì ń dá àjọṣepọ̀ ìṣòwò sílẹ̀. Ipò tí ìfihàn náà wà ní Ilé Ìpàdé àti Ìfihàn Hong Kong, ibi ìṣeré tí ó gbajúmọ̀ kárí ayé pẹ̀lú àwọn ohun èlò tí ó dára àti àwọn ọ̀nà ìrìnnà tí ó rọrùn, túbọ̀ mú kí ó túbọ̀ lẹ́wà sí i.
Ní àfikún sí ọ̀ràn ìṣòwò, Hong Kong Toys & Game Fair tún ń ṣe àfikún sí ìgbéga àṣà eré àti eré. Ó ń ṣe àfihàn ọgbọ́n àti iṣẹ́ ọwọ́ ilé iṣẹ́ náà, ó ń fún àwọn ọmọdé àti àgbàlagbà níṣìírí. Ó ń ṣe ìrántí ipa pàtàkì tí àwọn eré àti eré ń kó nínú ìgbésí ayé wa, kìí ṣe gẹ́gẹ́ bí orísun eré ìnàjú nìkan ṣùgbọ́n gẹ́gẹ́ bí irinṣẹ́ fún ẹ̀kọ́ àti ìdàgbàsókè ara ẹni.
Bí ìkéde àkókò ìtajà náà ṣe ń bẹ̀rẹ̀, ilé iṣẹ́ eré àti eré ń retí pẹ̀lú ìfojúsùn ńlá. Ìtajà Àwọn Ohun Ìṣeré àti Ere ti Hong Kong ní oṣù kìíní ọdún 2025 ti múra tán láti jẹ́ ìṣẹ̀lẹ̀ àgbàyanu kan tí yóò ṣe àtúnṣe ọjọ́ iwájú ilé iṣẹ́ náà, tí yóò mú ìṣẹ̀dá tuntun wá, tí yóò sì mú ayọ̀ àti ìmísí wá fún gbogbo ènìyàn ní gbogbo ọjọ́ orí.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-11-2024